เกมตู้สมัยก่อนMarvel Super Heroes มี perfect 99 hitsหรือ 108hitกันครับ

เกมนี้เก่ามากตั้งกะปี1996 น่ะครับ เพื่อนก็บอก มีแต่108hits ไม่มี 99hit

ภาคนี้ล้ำมากในยุคนั้น  ก่อนps2มาอีก  ยุคหลัง Xbox, ps2 มาตีตลาดกระจาย
รวมถึง dream clash ด่วยแถบพระโขนง มีไม่กี่ร้าน แต่เกมอลังการมากครับ
แสดงความคิดเห็น