ถ้าใช้โทรศัพท์รุ่นแอนดรอย์ล้วจะใช้ไอแพดได้มั้ย?

กระทู้คำถาม
ตามที่เขียนด้านบนเลยคะ แต่ส่วนตัวเราชอบใช้
โทรศัพท์ของแอนดรอยด์ แล้วสิ้นปีนี้มีแพลนจะซื้อไอแพดไว้ใช้แต่เคยเห็นตามยูทูปตอนใช้(เปิดเครื่อง)จะให้จะให้สมัครไอดีน่าจะ(apple id มั้ง)แล้วก็เลยสงสัยถ้าจะซื้อไอแพคแล้วใช้แแอนดรอยได้มั้ย
ถ้าไม่ได้มีวิธีอื่นมั้ย หรือต้องซื้อไอโฟนด้วย
เป็นกระทู้แรกของเราถ้าผิดตรงไหน ขอโทษด้วยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่