ถ้าหากเพื่อนๆ เลือกเพื่อนซี้ในโลกอนิเมะได้ 4 คน และเลือกคนที่อยากให้มาเป็นแฟนตัวเอง เพื่อนๆจะเลือกใคร

เอาตามตรงนะคือผมคิดว่าถ้าผมเลือกเพื่อนซี้ได้ 4 คนแบบที่ว่าไม่ว่าใครเกิดเรื่องทุกใจหรือเดือดร้อนอะไรก็จะไปช่วยเสมอเนี่ย...ผมมีอยู่ 4 คน
1. ซง จินวู -solo leveling 
2. ถัง ซาน -douluo dalu 
3. คุโรซากิ อิจิโกะ -bleach 
4. กินโทกิ -gintama
.
.
.
ส่วนคนที่ผมอยากให้มาเป็นแฟนมากที่
 มิคาสะ แอ็คเคอร์แมน

.....ส่วนตัวเนีายผมชอบมิคาสะมากๆเลยนะคือแบบสวยเก่งแบบเนี่ย
แล้วเพื่อนๆทุกคนล่ะอยากได้ใครเป็นเพื่อนซี้ 4 คน แล้วอยากเป็นแฟนกับใครมากที่สุดมากแสดงคามคิดเห็นกันเยอะๆน้าาา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่