มาแชร์ บ้านทาวน์เฮาส์สองชั้นสไตล์โมเดิร์นลอฟท์ กันหน่อยครับ

พอดีว่าผมมีแพลนจะรีโนเวททาวน์เฮ้าส์2ชั้น เป็นสไตล์โมเดิร์นลอฟท์/ลอฟท์ นี่แหละ แต่คิดไม่ออกว่าจะแบบไหนดี รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ มาลงเป็นrefให้ผมหน่อย งบประมาณด้วยก็ดีครับ(สำหรับคนรีโนเวท) มีสถาปนิก ช่าง ที่งานเนี๊ยบๆไว้ใจได้ ราคาไม่แพง ก็แนะนำมาได้นะครับ ขอบคุณทุกๆคนมาก 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่