สถานะการสั่งซื้อของ Power buy ถูกยกเลิกแต่หักเงินไปแล้ว(ทาง power buy เป็นคนยกเลิก )

ใบสั่งซื้อเลขที่ PWB191113337864922
สถานะการสั่งซื้อ ยกเลิก คืออะไรครับ ผมสั่งของไปตั้งแต่วันที่ 13/11/19 เงินหักจากบัตรไปเรียบร้อยครับ 14,500 บาท พอวันที่ 15/11/19 ยกเลิกการสั่งซื้อของผม
พอสอบถามบอกว่าขึ้น ยกเลิกการสั่งซื้อของผมทำไม ตอบไม่ได้แต่เงินผมคุณหักไปเรียบร้อย  สรุปผมต้องดำเนินการยังไงครับของก็ไม่ได้ แถม ผมต้องจ่ายงวดของที่ผมซื้อทั้งที่ไม่ได้ของ   (ไม่โทรแจ้งอะไรลูกค้าทั้งสิน ติดต่อโครตของโครตยาก) รบกวนท่านที่ทราบ หรือมีปัญหาแบบนี้เหมือนผมแนะนำทีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่