ตามหาการ์ตูนของจีนเรื่องหนึ่งครับ

เป็นการ์ตูนที่เคยดูตอนเด็กๆครับตัวละครจะเป็นตัวจิบิตัวเล็กๆโลกจะถูกแบ่งเป็นหลายๆสีแล้วพระเอกเหมือนจะมีพลังของสีทุกสีอยู่แต่พระเอกจะเหมือนสามัญชนทั่วไปแล้วจะมีตัวร้ายที่มียานรูปร่างเหมือนปลาที่คอยจะกินดาวพระเอกทุกครั้งที่มีโอกาสแถมตัวร้ายมีลูกชายด้วยแต่นึกชื่อไม่ออกเลยครับใครทราบบอกด้วยนะครับตามหากับเพื่อนมาสี่ปีแล้วยังไม่รู้เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่