ทำไงถึงจะเลิกอคติกับพวกแฟนเก่าของแฟนเราคะ

กระทู้คำถาม
คือเราคบกับแฟนคนนี้มาเกือบจะแปดเดือนเเล้วค่ะ แรกๆก็ดีทุกอย่าง แต่พักหลังๆเราเริ่มไปส่องเฟสแฟนตัวเองแล้วปรากฏว่ามันยังมีอะไรๆของแฟนเก่าอยู่อ่ะค่ะ ทั้งข้อความ รูปภาพที่เขาถ่ายด้วยกัน และความทรงจำต่างๆของเขากับแฟนเก่าค่ะ เห็นทีไรเราต้องเอามาทะเลาะกับแฟนทุกที ทำไงเราถึงจะเลิกอคติกับเรื่องพวกนี้คะ 555 ทะเลาะกันทีไรแฟนว่าเรางี่เง่าตลอด แต่ก็อะนะ เราเป็นผู้หญิงเราย่อมไม่ชอบอะไรๆที่เกี่ยวกับแฟนเก่าของแฟนตัวเอง แต่เราหยุดทำนิสัยแบบนี้ไม่ได้อ่ะ ทำไงดีคะ 5555
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่