น้ำดื่มสปริงเคิลตอนหลังทำไมไม่ค่อยสะอาด ใครเจอแบบเรามั่ง

แต่ก่อนเราจะมั่นใจน้ำถังยี่ห้อนี้มาก แต่รอบหลังๆที่มาส่ง รู้สึกน้ำจะมีเศษฝุ่นตะกอนในถังด้วย เลยชักอยากเปลี่ยนยี่ห้อ แต่ไม่แน่ใจว่าคนอื่นจะเจอแบบเรามั่งมั้ย

ยี่ห้อราคาค่อนข้างแพงด้วย เราเลยต้องซีเรียสเรื่องคุณภาพความสะอาดหน่อย ถ้าไม่workคงต้องเปลี่ยนยี่ห้อค่ะ

ใครดื่มน้ำยี่ห้อนี้ช่วยเม้นหน่อยนะคะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่