ไปอินเดียเองกรอก Reference Name in India ใน E-Tourist visa India

ขออนุญาตสอบถามค่ะคือเรากำลังจะมีแพลนไปเที่ยวอินเดียเองตอนเดือนตุลาคมค่ะ
กำลังจะกรอกข้อมูลขอ E-Toiurist Visa และมีข้อสงสัยตรงหัวข้อ Reference Name in India
 คือเราไปคนเดียว ไม่ได้จ้างไกด์ หรือไปกับทัวร์ และไม่มีคนรู้จักในอินเดียเลย
สำหรับนักท่องเที่ยวท่านอื่นที่เคยมีประสบการณ์ไปเที่ยวอินเดียแล้วกรอกข้อมูลในเว็บ E-Tourist Visa ตรง Reference Name in India กันยังไงคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ข้อความซ้ำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่