vdsl เริ่มถึงจุดเปลี่ยน ย้ายไป fiber โปรของค่ายไหนดีครับ ตอนนี้อยู่ที่ vdsl 3bb

กระทู้คำถาม
vdsl แต่ก่อนใช้งานได้ราบลื่น เพราะปล่อยความเร็วให้เผื่อ หลังๆมาเน็ตเริ่มช้า ไปดูความเร็วได้เท่าที่ขอ เลยรู้ว่าถึงเวลาต้องอัพความเร็วไปที่ Fiber 100M แล้วครับ ช่วงนี้แต่ละผู้ให้บริการมีโปรเด่นๆ ส่งท้ายปีอะไรบ้างครับ
ปล.ขอเป็นโปรเริ่มต้นครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่