ใครจะพอแนะนำที่พักใกล้อิมแพค หรือไกลก็ได้ค่ะ ขอให้ทีรถประจำทางผ่านก็ได้

สวัสดีค่ะ พอดีมีปัญหาเนื่องจากสถานที่สอบ jlpt เปลี่ยนที่สอบจากจุฬา มาเป็นอิมแพ็ค เป็นปีแรกที่ลงสอบ แล้วแจ็คพอตเปลี่ยนสถานที่ แผนที่เตรียมไว้ล่มหมดเลยค่ะ มาจากต่างจังหวัด คิดว่าเดินทางมาสอบไม่ทันแน่ เลยจะมาจะมาก่อน1วันล่วงหน้า แถมวันนั้นก็มีคอนโปเตโต้ คิดว่า ห้องเลยหายาก

อยากได้แบบราคาประหยัด ราคานักเรียน ที่เห็นๆมาก็ มีคอนโดเมืองทอง แต่ได้ยินรีวิวน่ากลัวเยอะ
(โนโวโฮเทล ,ไอบิส แพงไปค่ะ )ที่สนใจตอนนี้ก็ โบตานิค (ไม่รู้จะเดินทางไปกลับยังไงดีที่ไม่นั่งแทกซี่) รู้แค่ว่ารถไปส่งที่อิมแพคตอน7-9โมง 

ใครเคยพักที่ไหน หรือมีที่แนะนำ ก็มารีวิวให้ฟังหน่อยนะคะ ขอสถานที่ปลอดภัย 

พักวันที่ 30 พ.ย.-1 ธ.ค.ค่ะ 2คน  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ถ้าแท็คผิดก็ขอโทษนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่