Mobile BNK48 เมื่อเด็กน้อยใส่เหล็กดัดมาหาดใหญ่ครั้งแรก ดูจะเขินๆเป็นธรรมดา^^

ขอบคุณภาพจากพี่ๆบ้านMobileBNK48home ที่เดินทางไปถึงหาดใหญ่เพื่อน้อง น่ารักและประทับใจจริงๆครับ^^

ส่วนงานในหาดใหญ่วันนี้ คนเยอะมากกกก น้องโมบายล์มาหาดใหญ่ครั้งแรกก็แจกความสดใสให้ชาวหาดใหญ่ได้ชื่นใจจริงๆครับ^^

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
มีเหตุการณ์ประทับใจช่วงท้ายงานที่ชาวหาดใหญ่ ร่วมอวยพรวันเกิดให้กับปัญด้วยครับ
เสียงร้องเพลงHappy Birthday ดังกึกก้องทั่วห้างเลย ประทับใจจริงๆ ก็ขอให้น้องปัญมีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขตลอดปีครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
cr.037M2 ขอบคุณครับ

ได้ข่าวพรุ่งนี้น้องมีTheaterด้วย สุดยอดไปเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่