ซื้อ TV ยี่ห้อ toshiba 58 นิ้ว จาก Powerbuy เซ็นทรัลปิ่นเกล้า ใช้งาน 1 เดือน จอดับมีแต่เสียง พังเร็วไปไหมถามหน่อย

ฝากถึง บริษัท Powerbuy และผู้ที่เกี่ยวข้อง เนื่องจากซื้อทีวี toshiba LED58 นิ้ว จาก Powerbuy สาขาเซ็นทรัลปิ่นเกล้าปรากฎว่าใช้งานได้ 1 เดือนกว่าๆ หน้าจอเสียค่ะ จอดับเลย เปิดมามีแต่เสียง (ไม่ได้เปิดใช้งานทุกวันด้วยนะส่วนใหญ่เปิดแค่เสาร์-อาทิตย์)เซ็งมากพึงซื้อมาพังเร็วไปไหมก่อนขายตรวจเช็คคุณภาพหรือป่าวสงสัยค่ะ เสียเวลารอเครื่องส่งซ่อมและมันเสียความรู้สึกมากอ่ะ ไม่มันมั่นใจในผลิตภัณฑ์ของร้านเลย ครั้งหน้าคงไม่ซื้อที่นี่อีกแน่นอนค่ะ  เซ็งมาก(ปล.ขอเปลี่ยนเครื่องใหม่ก็ไม่ได้ ติดเงื่อนไขเกินระยะเวลา 7 วันแล้วไม่รับเปลี่ยน คือต้องรอคิวซ่อมอย่างเดียว แล้วต้องรอซ่อมอีกกี่วัน)เฮ้ออออ❌❌❌เอาของเก่ามาขายหรือป่าว ช่วยมารับผิดชอบผลิตภัณฑ์ที่ขายออกมาหน่อย ซื้อคืนไปเลยก็ได้ค่ะ ไม่อยากได้ของห่วยๆแบบนี้ มันเสียเวลาได้แถมของไม่มีคุณภาพ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่