ครีมทาตัวเจ้าสาว

ช่วยเพื่อนตามหาครีมทาตัวเจ้าสาวอ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้ไหมคะ นางแต่งหน้าได้แต่ผิวตัวไม่รู้จะลงยังไง ไม่รู้จะใช้ตัวไหนดี ปล.นางมีขนแขนเยอค่ะ จำเป็นต้องทาไหมคะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
ขนเยอะต้องเลือกเนื้อครีมเกลี่ยง่ายเอาค่ะ ไม่งั้นติดขนเป็นก้อนได้ ยิ่งถ้าเน้นอยู่นานต้องเอาที่ไม่เหนอะหนะ เคยถามเพื่อนพวกพริตตี้นางใช้ยี่ห้อ NCP Aura White อันนี้เพื่อนเราไม่ใช่สายขาววอก เค้าเน้นเนื้อผิวธรรมชาติ ปิดรอยดูเนียน แต่ถ้าเแอาขาวจั๊วะต้องเอายี่ห้อที่มันผสมสารขาวเยอะหน่อย แต่ข้อเสียเราว่าหนักผิวไม่น่าเหมาะกับผิวเจ้าสาว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่