หาที่พักแบบโฮสเทลแถวตลาดทุ่งสมอ จ.เพชรบูรณ์ค่ะ

มีทริปช่วง ปลายเดือนธันว่าคมค่ะ ปลายทางคือ The Campville Khaokho (28-30 ธ.ค. 62) เดินทางไป 5 คน
โดยรถทัวร์ลงปลายทางที่ตลาดทุ่งสมอ  เวลาที่ออกเดินทางจาก กทม. คือ 10.30 น. (รถเที่ยวแรก)
ทางท่ารถแจ้งว่าใช้เวลาเดินทาง 8 - 8.30 ชม. 
ถึงเพชรบูรณ์คงเย็นพอดี เดินทางขึ้นเขากลัวว่าจะอันตรายค่ะ เลยจะหาที่พักแถวตลาดทุ่งสมอ หรือละแวกใกล้เคียง
มีท่านใดพอแนะนำได้มั้ยคะ?  หรือว่าเลือกลงสถานีอื่นก่อนที่จะถึงตลาดทุ่งสมอดีคะ --ขอบคุณค่ะ--
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่