ฮายาเตะ พ่อบ้านประจัญบาน2 เล่มพิเศษสุดท้าย มีใครรู้บ้างว่าเป็นตอนอะไรบ้าง

คือตอนนี้ผมตามผลงานอ.ฮาตะ ผู้วาดฮายาเตะอยู่แล้วในหลังปกก็กล่าวถึง นานาฮิ ยาคุโมะ เห็นบอกว่าออกมาตอนสุดท้ายเรื่องฮายาเตะ
แต่ผมลองอ่าน เล่ม 52 แล้วปรากฏว่าไม่มีตัวนี้ เลยคิดว่าน่าจะอยู่ในเล่มพิเศษที่หน้าปกต่อกับ เล่ม 51กับ 52 
แต่น่าเสียดายที่ผมไม่มี 2 เล่มนั้น เพราะงั้นใครที่มี 2 เล่มนั้นช่วยสปอยร์ อย่างละเอียดให้หน่อยได้มั้ยครับว่าเป็นยังไง
ขอบคุณท่านที่มาสปอยร์มากๆเลยน่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่