ทำประกัน AIA แต่จะยกเลิก ยกเลิกโคตรยาก

ทำประกันชีวิตให้คุณพ่อผ่านทางโทรศัพท์ในวันที่ 21 ตุลาคม 2562 โทไปยกเลิกในวันวันที่ 26 ตุลาคม 2562 ที่เบอร์ 1581  ที่นี้เขาบอกให้รอโทรศัพย์ติดต่อกลับมา  (แต่ก็ไม่มีติดต่อกลับมา)  วันที่ 29 โทกลับไปใหม่  ก็บอกว่ายกเลิก  แต่ปรากฏว่า  มีคนติดต่อกลับมา  เป็นว่าเราจะสมัครกรรมธรรม์ใหม่ซะงั้น  แล้วเจ้าหน้าที่  ติดต่อกลับมาว่า  ให้ยกเลิกที่เบอร์ 1373 นะคะ  (โคตรงงเลยค่ะ 1373 เป็นของ อลิอันซ์)  สรุปทำไงดีค่ะ  #AIA
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่