แนะนำแอร์ 24000 BTU งบ 2 หมื่น +- นิดหน่อย

แนะนำแอร์ 24000 BTU งบ 2 หมื่น +- นิดหน่อย
อยากได้แอร์ติดห้องนั่งเล่น 24000 BTU ติดไว้เวลารับแขก แขกมา หรือไว้นั่งดูหนังด้วยกัน ใครมีแนะนำด้วยครับ
อยากได้แบบเสียงไม่ดังนะครับ ไม่ถึงกับ เงียบกริบ แต่ดังมากก็ไม่โอเคร เวลาดูหนัง เสียอัธรส
และไม่เอา Invertor นะครับ เพราะ งบหมด 555
หรือถ้า Invertor มีราคาไม่หนีมาก ก็แนะนำได้นะครับ อยากได้ Invertor เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะเหมาะต่อการใช้งานไหม

การใช้งาน ไม่ค่อยได้เปิด ระยะเวลาเปิด ถ้าเปิดก็ประมาณ 2-6 ชั่วโมง

ตอนนี้ที่ดูไว้ก็มี Central air , Uniair

หรือมีรุ่นไหน แนะนำได้เลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่