สถานสงเคราะห์ผู้พิการยากไร้ แนะนำหน่อยค่ะ

ตามหัวข้อค่ะ แถวบ้านมีคนพิการเดินไม่ได้ มือใข้งานได้ข้างเดียว ลุกนั่งได้ แต่ไม่มีญาติดูแล. จะพาแกไปส่งนะคะ  ดีกว่าปล่อยให้อดๆยากๆ แต่แถวที่อยู่มีแต่สถานรับดูแลคนพิการเอกชน. เลยอยากขอรายชื่อสถานสงเคราห์คนพิการยากไร้ที่ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ หรือเสียน้อยๆหน่อยเพราะก็ไม่ใช่ญาติเราโดยตรงด้วยค่ะ  ขอบคณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่