เรียนหนักด้วยแล้วก็ซ้อมแบด จัดการเวลายังไงดี?

สวัสดีค่ะคือเราเพิ่งเข้าร่วมคลับแล้วเค้ามีซ้อมประมาณ3ครั้งต่ออาทิตย์ซึ่งก็คือจันทร์พธศุกร์ แล้วก็เลิกซ้อมทีก็3-4ทุ่มอ่ะค่ะ แล้วก็บางทีเราก็มีการบ้านจากที่โรงเรียน  อยากจะถามหาวิธีจัดการกับตารางหน่อยค่ะ เพราะชอบตีแบดมากๆแล้วก็อยากพัฒนาขึ้นไปอีกไม่อยากขาดซ้อมบ่อยๆ เพราะบางทีก็ไปซ้อมไม่ได้เพราะติดงานขากที่โรงเรียน แล้วก็อีกใจก็ไม่อยากทิ้งการเรียนให้ผลการเรียนแย่อ่ะค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่