[SR] SKIN CARE อายไลน์เนอร์น้องใหม่ Mistine MAXI Black&Boy

วันนี้โบว์ขอแนะนำ ไอเทมใหม่ น้องใหม่จากแบรนด์เจ้าเก่าอย่างมิสทิน ที่ไม่ว่าจะออกรุ่นอะไรมา ถูกใจพี่จริมๆ
ส่วนตัวเป็นคนชอบแต่งตามากก ไม่ว่าจะอายไลเนอร์ หรือ การบล็อคตา สายฝออย่างเราก็คือขาดไม่ได้เลยของพวกนี้

และรอบนี้นะคะ โบว์ได้มีโอกาศลองใช้ Skincare Eyeliner ของ “Mistine” เป็นตัว Limited ชื่อว่า “MAXI BLACK & BOY” 
บอกเลยว่าประทับใจม๊ากมากก~

นางมาในแพ๊คเกจสี Black Pink ให้ความรู้สึก หรูหราแบบลึกลับ มีความเท่ผสมอยู่ในตัว ที่สำคัญนะคะนางยังมีส่วนผสมของ “วิตามิน B5” ที่จะช่วยบำรุงเปลือกตาของเราไม่ให้เกิดริ้วรอยนั้นเอง คือไม่ต้องกลัวว่าเปลือกตาจะรับงานหนักเลย

U

สำหรับหัวของอายไลเนอร์นะคะ จะเป็นแบบพู่กันหัวแหลมๆ ทำให้เขียนสะดวก คอนโทรลง่าย เขียนได้ตั้งแต่เส้นเล็กไปจนเส้นใหญ่ ให้ตาของเราสวยคมกริบตามแบบของเราได้เลย
จากภาพ SWOT ตัวอายไลเนอร์มีความดำสนิทมากก ชัดเจนสุดๆ ไม่มีสะดุจเลย ถูกใจพี่จริงๆ

ข้อดีของหัวพู่กันคือเราสามารถคอนโทรลได้ว่าอยากจะได้ระดับไหน ความเรียวเล็กทำให้ตาเฉี่ยวคมไปอี๊กก
Finish look โดยรวมคือสวย เซ็กซี่ ซู่ซ่าแซ่บมาก เลิฟมาก สำหรับใครที่สนใจนะคะ ราคาเพียง 199 บาทเท่านั้น มีขายเฉพาะที่ EVEANDBOY เลยจ้า
ชื่อสินค้า:   MISTINE MAXI BLACK & BOY
คะแนน:     

SR - Sponsored Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ SR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - ได้รับสินค้ามาใช้รีวิวฟรี โดยต้องคืนสินค้าให้เจ้าของสินค้า
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่