วีเช้งเก้น ออสเตรีย ได้ multi แต่ไม่ได้บอกระยะเวลาแบบนี้หมายถึงยังไงค่ะ ช่วยเข้ามาดูหน้าตาวีหน่อยค่ะแบบนี้อยุ่ได้กี่วัน

วีเช้งเก้น ออสเตรีย ได้ multi แต่ไม่ได้บอกระยะเวลา กี่ปีแบบของประเทศอื่น แบบนี้ หมายถึงยังไงค่ะ
เข้าออกหลายครั้งในช่วงเวลาไหนถึงไหน? 
คือขอไป 34วัน
แล้วสรุปนี้ได้มากี่วันค่ะ ?
นับตามจำนวนวันที่ที่ให้มารึป่าวคือ 15.10.19 - 07.12.19 มันก้จะเป็น 1เดือนกะ3อาทิตย์ จะเกินตามที่ขอไป34วัน เขาให้มาเกินรึป่าว ? 
คือบินเข้าครั้งเดียวแล้วอยุ่1เดือนกะ3อาทิตย์เลยได้มั้ย ? 
แต่หน้าพาสเขียนว่า Duration of stay 34 days นะ
คือ งงๆคือ บินเข้าได้หลายครั้งจนถึงมะไหร่ ? แต่ละครั่งอยุ่ได้กี่วัน 
แสดงความคิดเห็น
Preview
Pantip.com ใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสบการณ์การใช้งานของคุณ อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่