ของผ่านศุลการกรแล้วหายนี่ทำยังไงได้บ้างคะ ช่วยๆหน่อยนะคะของราคาสูงจิงๆ🙏🏻

คือญาติเราส่งของมาให้จากต่างประเทศและก่อนส่งได้รับการยืนยันในประเทศแล้วว่าส่งได้ ผ่าน แต่ทุกครั้งเราจะได้รับของไวกว่านี้ ครั้งนี้ได้รับช้ามากและพบว่าภายนอกพัสดุมีรู หลังจากเปิดพัสดุหน้ากล่องเขียนอย่างชัดเจนว่ามีลิป เสื้อ และช้อคโกแล้ต กลับไม่ได้รับลิปและเสื้อhood1ตัวเป็นเสื้อที่มีราคาสูงมาก และลิปสติดจำนวนมาก  เป็นราคาเกือบ1หมื่นบาท เราสามารถร้องเรียนหรือตรวจสอบอะไรยังไงได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่