หาเพื่อนเป็นคนจีนค่ะ มีชาวจีนคนไหนสนใจมาเป็นและเรียนภาษาไทยกับเราไหมคะ?

ฉันอยากมีเพื่อนที่เป็นคนจีนค่ะ  ฉันกำลังเรียนภาษาจีนฉันต้องการลองใช้ภาษากับเจ้าของภาษา  หากคุณต้องเรียนรู้ภาษาไทยฉันจะช่วยสอนคุณ  มาเป็นเพื่อนกันเถอะ !!! 我想有一个中国朋友。 我正在学习中文,我想尝试以母语为母语的语言。 如果您必须学习泰语,我会帮助您。 让我们成为朋友!I want to have a friend who is Chinese. I am learning chinese  I want to try using a language with a native speaker. If you have to learn Thai, I will help teach you. Let's be friends !!!***ฉันไม่เก่งภาษาจีนและภาษาอังกฤษฉันคิดว่าหากได้คุยกับเจ้าของภาษาจริงๆคงจะทำให้ฉันเก่งขึ้นพิมพ์ผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่