ช่วยหาพฤติกรรมการเปลี่ยนแปลงกลุ่มคนวัยทำงานกับโมเดิร์นเทรดหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีอาจารย์ให้เรียงความเรื่อง "โมเดิร์นเทรดกับการเปลี่ยนแปลงพฤติกรรมของคนวัยทำงาน" ค่ะ 
  .. เราลองหาข้อมูลแล้ว ค้นโมเดิร์นเทรดเฉยๆ หาทุกอัน การเปลี่ยนแปลงพฤติกรรมของคนวัยทำงานแล้วก็หาไม่เจอเลยค่ะ
#ใครทราบว่าต้องค้นยังไงก็แนะนำได้นะคะ

#ช่วยหาข้อมูลด้วยนะค้า
#จะนำไปสรุปและทำเป็นเรียงความแต่ไม่เห็นข้อมูลค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview