ประจำเดือนหมดไปแล้วแต่มาอีกรอบ2ทำไงดีค่ะ??

คือว่า ปจด.มาแล้วของเดือนตุลาคมวันที่5-8แล้ววันที่17 ปจด.ก็มาอีกรอบแต่ว่า ปจด.สีเป็นสีดำไม่ใช่สีแดงมันและก็ปวดท้องมากมา2-3วันแล้วผิดปกติหรือเปล่าแต่ก่อนหน้านี้วันที่11ได้มี พสพตน. เเล้วเรากินยาคุมฉุกเฉินไปเห็นข้างกล่องบอกจะมีเลือดไหลผลข้างเคียงแต่มันก็ผ่านไป5วันแล้วนะ ปจด.พึ้งมาอีกและครั้งนี้สีดำอยากทราบว่าเราเป็นอะไรกันแน่ท้องหรือเป็นโรคอะไรควรไปหาหมอไหม??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่