มีไรกะเเฟนไม่ได้ใส่ถุงเเต่กินยาคุมเเล้วเเต่เม็ดที่2กินเลยเวลาแต่ปจดมาตามปกตินะคะเเต่พอวันที่18มีเลือดกะปิกกะปอยท้องไหม?

อย่างที่ว่าค่ะ มีไรกะเเฟนเเต่ไม่ได้ใส่ถุงเเต่ทานยาคุมเเล้วนะคะแต่เม็ดที่2กินเลยเวลา12ชั่วโมง แล้วปจดก็มาตามปดติ มาเเค่2วันแต่ทถกครั้งจะมา3วันถึง4วัน ปจดมาตอนต้นเดือนค่ะ แต่พอมาวันนี้ที่18มีเลือดกะปิกกะปอยออกมา มีเหมือกๆด้วยค่ะ อยากทราบว่าเป็นเลือดล้างหน้าเด็กหรือเปล่าค่ะเเต่มีไรกะเเฟนยังไม่ถึงเดือนเลยค่ะ หรือเป็นสัญญาณเตือนว่าจะทรง้องรึเปล่าคะ ใครรู้ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกเเนะนำทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่