ประโยคว่า "คุณพอจะแนะนำฉันได้หรือไม่ ว่าต้นกล้วยไม้ของคุณนั้นหาซื้อได้ที่ไหน" ภาษาอังกฤษควรเขียนอย่างไรครับ

รบกวนพี่ๆที่เก่งภาษาอังกฤษด้วยครับ ว่าประโยคที่ว่า  "คุณพอจะแนะนำฉันได้หรือไม่ ว่าต้นกล้วยไม้ของคุณนั้นหาซื้อได้ที่ไหน" ภาษาอังกฤษควรเขียนอย่างไรครับ 

เขียนแบบนี้ถูกต้องไหมครับ มีส่วนไหนควรแก้ไขมั้ยครับ Can you recommend me!, Where your orchid can be bought?

ขอบคุณครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่