ขอประสบการณ์คนเคยเที่ยวดอยบ่อหลวง และดอยอ่างขางหน่อยครับครับ?

สวัสดีครับ พอดีปีใหม่จะไปเที่ยว ตอนแรกจะไปแถวดอยอ่างขาง แต่เห็นดอยบ่อหลวงแชร์กันเยอะซึ่งก็สวยใช้ได้ ใจจึงลังเลเลยทีนี้ว่าจะไปเที่ยวไหน ซึ่งไป 2 ที่ก็คงไม่ได้เพราะระยะทางสองที่นี่ห่างกันพอตัว อยากทราบว่าดอยบ่อหลวงนี่มันสวยเหมาะที่จะไปไหมครับ หรือจะไปดอยอ่างขางดี ขอคำตอบพร้อมเหตุผลด้วยครับ ขอบคุณครับ

*ใครเคยมีประสบการณ์ไปเที่ยวทั้งสองที่ในทริปเดียวขอคำแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่