อยากทราบสภาพถนนเส้น 1095 (เชียงใหม่-ปาย) กับ เส้น 108 (แม่ฮ่องสอน-ฮอด)

พอดีมีโปรแกรมเดินทางไปเที่ยว บ้านรักไทย (ต้นทางจากเชียงใหม่) แล้ววันรุ่งขึ้นจะตีไป พักที่ สวนป่าดอยบ่อหลวง องค์การอุตสาหกรรมป่าไม้ (ฮอด) อยากทราบสภาพเส้นทางนะครับว่าต้องเผื่อเวลาไว้มาก-น้อยเท่าไร ครับ (ใช้ Honda Jazzครับ)
ปล.ไม่เคยขับรถขึ้นถนน 2 เส้นนี้เลยครับ
ปล2.เดินทางท่องเที่ยวเชียงใหม่ทุกปี ขึ้น-ลง อินทนนท์,อ่างขาง ครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่