ล่ามภาษาจีน ญี่ปุ่น เกาหลี รายได้เท่าไหร่กันคะ?

อยากทราบรายได้ของล่ามสามภาษานี้ค่ะ จีน/ญี่ปุ่น/เกาหลี ว่าได้รายได้เท่าไหร่กันคะ ล่ามภาษาไหนได้เงินมากที่สุด ตอนนี้เราอยู่ในช่วงเตรียมสอบเข้าม.4 ค่ะอยากทราบข้อมูลมากๆเพราะส่วนตัวเป็นคนชอบภาษาเกาหลี ชอบวัฒนธรรมญี่ปุ่น แล้วก็ชอบเมืองจีนมากค่ะ ง่ายๆคือชอบทั้งสามประเทศนี้เลยค่ะ55555 รบกวนผู้รู้หน่อยนะค้า 🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่