ผมมักมีปัญหาในเรื่องความจำครับ

บางทีหัวหน้ามอบหมายงานอะไรผมจะฟังไม่เข้าใจ หรือเรียกว่า มึนนั้นเอง555
เหมือนสมองมันเบลอๆ เป็นในกรณีที่พูดกันต่อหน้านะครับ ถ้ามาจากการอ่านหรือการคุยกันผ่านหน้าจอคอมจะไม่เป็น
และจะเป็นประเภทย้ำคิดย้ำทำ  หรือเป็นโรคหวาดระเเวงโรคกลัวสังคมก็ไม่รู้  มีใครเคยเป็นบ้างครับและมีวิธีแก้ยังไง
เช่น อาหารการกินยารักษาอะไรต่างๆ ขอคำแนะนำด้วยครับผม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่