ปวดกระดูก สามรถใช้สิทธิหลักประกันสุขภาพที่คลินิกของรัฐได้หรือไม่?

แม่ของเราปวดกระดูกตรงหัวเข่าขวา จะปวดมากตอนเดิน อาการดังกล่าวเกิดจากที่แม่เราเดินมาก เป็นมา2วันแล้ว อยากพาไปหาหมอ แต่ด้วยครอบครัวฐานะไม่ได้ดีอะไรมาก จึงจะใช้สิทธิหลักประกันสุขภาพ ที่คลินิกเวชกรรมของรัฐแห่งหนึ่งตามที่มีสิทธิอยู่ อยากทราบว่า ถ้าไปรักษาที่นี่จะต้องจ่ายค่ารักษาอะไรเพิ่มเติมรึเปล่าคะ? ขอบคุณค่ะ🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่