ตรวจเลือดอาหารที่เราสามารถทานได้ และ ทานไม่ได้ ได้จากที่ไหน อย่างไร?

รบกวนด้วยค่ะ ได้ติดตามคุณ ตั๊ก บงกฏ แล้วอยากทราบว่า เราสามารถไปตรวจได้ที่โรงพยาบาลแบบไหน
ค่าใช้จ่ายอย่างไร แล้วบอกหมอยังไงอ่าคะ คุณหมอจะตรวจแล้วบอกเราเลยหรอว่าควรทานอะไร และ อะไรที่ร่างกายไม่เผาผลาญ
รบกวนผู้รู้ด้วยจร้า จขกท.เป็นคนนครสวรรค์ ถ้าใครรู้เกี่ยวกับ รพ.ที่นครสวรรค์จะดีมากค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่