ฉีดเติมไขมันหน้าเด็กที่ไหนทำสวยบ้างค่ะ Candelar Clinic กับMasterpice Clinic ทำสวยมั้ยคะ?

คือเราเป็นคนหน้าตอบเบ้าตายุบขมับตอบแก้มหาย  แต่ไขมันที่พุงและขามีเยอะมาก เคยลองเติมฟิลเลอร์แล้วแย่มากค่ะ  ขนาดคลีนิคมีชื่อ
เราต้องมาเสียเงินฉีดสลายออก  ตอนนี้อยากถามว่ามีใครมีคลีนิคที่เติมไขมันหน้าสวยๆบ้าง
เราเล็งๆไว้คือ  Candelar Clinic กับMasterpice Clinic มีใครมีประสบการณ์เติมไขมันหน้า2คลีนิคนี้บ้าง
รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ   
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่