สามารถนั่งรถไฟจาก นครศรีธรรมราช ไปลงประจวบคีรีขันธ์ได้มั้ยคะ ?

เช็ครายละเอียดเวลาการเดินรถจากนครศรีฯ 
เวลา 13:00 น.ถึงประจวบคีรีขันธ์ 22.35 น.

โดยจะจองตั๋วชั้น 2 เบาะที่นั่งชั้นพัดลม

คือเราอยากรู้ว่ารถไฟสายใต้ ถ้าไม่นั่งไปถึงกรุงเทพฯ เค้าจะจอดสถานีประจวบฯให้เรามั้ย
สามารถไปซื้อจองที่นั่งล่วงหน้าก่อนวันเดินทางได้ที่สถานีนครศรีฯได้มั้ยค่ะ ?  

เพราะจองตั๋วออนไลน์เราไม่มีบัตรเครดิต
ถ้าขากลับสามารถขึ้นได้ที่สถานีประจวบฯตอนดึกๆเลยมั้ยคะ ? ว่าจะจองรอบนี้ชั้นตู้นอนเอา

ช่วยหน่อยค่ะ ไม่ได้นั่งนานหลายปีมากแล้ว 😅

ตั้งกระทู้ใหม่อีกอัน อันที่เเล้วติดแท๊กไม่ไป 😂😄
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่