จะใช้ ais nomobile ดีไหม?

กระทู้คำถาม
ทุกวันนี้ เราใช้ truemove ตั้งแต่...สามจังหวัดภาคใต้ให้ลงทะเบียนซิมแบบอัตลักษณ์ มันยุ่งยาก และไม่มีเวลาไปแสดงตนเลย โหลดแอฟ 2 แชะก็แล้ว กะว่าจะลงทะเบียนเอง แต่ไม่ได้อะ...เราก็เข้าใจ 😭😭  แถมพักหลัง ค่าเน็ตแพงเวอร์ ยิ่งนับวันยิ่งแพง ช้าก็ช้า เมื่อก่อนเราเคยคิดนะว่า truemove เป็นอะไรที่สุขใจที่สุด และสุดท้ายก็ต้องตัดสินแล้ว ในเมื่อเขาจะตัดซิม truemove ถ้าไม่ลงทะเบียนแบบอัตลักษณ์ เราก็สมควรเปลี่ยนค่าย เพื่อนๆ แนะนำหน่อย ว่าควรใช้ซิมไหนดีที่สุด แต่กำลังคิดอยู่ว่า...ใช้ ais nomobile ดีไหม?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่