Ninja Van ถ้าจะส่งช้าขนาดนี้

ส่งสินค้าเมื่อวานวันนี้ยังมาไม่ถึงเลย (ส่งจากสมุทรปราการมาทองหล่อ)

due date คือวันที่ 4 ต.ค. 2562

ถามไปได้คำตอบว่า ขออภัยด้วยนะคะ เพราะขณะนี้มีสินค้าตกค้างจำนวนมาก ทำให้เราจัดส่งสินค้าล่าช้า ทางเราจะรีบประสานงานส่งสินค้าออกโดยเร็วที่สุดนะคะ ระยะเวลาไม่เกิน 1-3 วันนะคะ

ถ้าจะช้าขนาดนี้ผมแนะนำร้านค้าออนไลน์ LAZADA SHOPEE เลิกส่ง Ninja Van เถอะครับ เพราะ ไปรษณีย์ไทย KERRY สั่งพร้อมกันส่งเมื่อวานวันนี้ถึงแล้วครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่