App Major กดซื้อตั๋วแล้วเด้งไปอีกวัน ทำอะไรได้บ้างคะ

รบกวนกราบขอความช่วยเหลือผู้มี ปสก ค่ะ

เรากดซื้อตั๋ว joker ล่วงหน้าไป
ตอนกดเลือกเรื่องเสร็จ ก็เลือกวัน เป็นเสาร์ที่ 5 ตุลา
ละแอปก็ให้เลือกโรงที่จะดู เราก็เลือกพรอมมานาด
ละก็เลือกรอบ เลือกที่นั่งเรียบร้อย กดจ่ายตังเสร็จ

มาดูอีกที อ่าว ทะไมระบบเอารอบวันที่ 3 (พรุ่งนี้) มาให้
กรี้ดแตก ทำอะไรได้บ้างคะแบบนี้

โทรไปที่ cc เค้าบอกเปลี่ยนไม่ได้ทุกกรณี
อ่านเจอว่าสาขาเปลี่ยนให้ได้
แต่โทรไปที่สาขาไม่มีคนรับ

เราควรทำยังไงดีคะ ฮือออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่