0ักยานเสือหมอบราคาถูกที่สุดเท่าไหร่หรอครับ

0ักยานเสือหมอบราคาถูกที่สุดเท่าไหร่หรอครับ
ขอลิ่งด้วยจะดีมากเลยนะครับ ขอบคุนครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ของใหม่ น่าจะประมาณ5000บาท

ค้นหาในลาซาด้าดู

แต่คุณภาพ,ฟิลลิ่งทำมาแค่รูปทรง

ทำให้ไม่รุ้สึกชอบในการปั่นจักรยานเท่าไหร่

ซึ่งถ้าเราเพิ่มงบ ซื้อที่ดีกว่านี้

มันก็อาจจะมีความรู้สึกดีๆกับมัน

จากที่เคยคิดว่าปั่นไปซื้อก๋วยเตี๋ยวใกล้บ้าน

ก็อาจจะวางแผนไปนั่นนี่ไกลๆด้วยจักรยาน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่