จะเป็นการเสียมารยาทไหมถ้าจะถามว่า พ่อค้าที่ขายพวกโมเดล+หัวคาเมนไรเดอร์ เขารับมาจากไหนครับ

จะเป็นการเสียมารยาทไหมถ้าจะถามว่า พ่อค้าที่ขายพวกโมเดล+หัวคาเมนไรเดอร์ เขารับมาจากไหนครับ

พอดีเห็ฯคนรู้จัก(แต่ไม่กล้าถามเขา) รับพวกหัวคาเมนไรเดอร์มาขายมาทีนึงเป็ฯร้อยๆหัว แล้วกก็,งขายเห็ฯเยอะเลย ไอ้เราไม่ได้อยากจะขายนะ 55 อยากจะเก็บเองมันดูคุ้มมกว่าไปไล่ซื้อแต่ล่ะหัวแต่ล่ะตัว 
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
บางคนก็รัยจากโกดัง ส่วนใหญ่ก็รับมาจากคนที่ประกาศขายเหมาทีละ 10-20 ตัว แน่นอนราคามันก็จะถูกกว่าไปซื้อทีละตัวจนครบ 10-20 ตัว แต่ก็ต้องแลกมาด้วยกล่องอาจจะหายอาจจะมีตำหนิซื่งของพวกนี้ส่วนใหญ่เป็นของมือสองบางทีก็อาจจะได้ตังที่ไม่อยากจะได้ แนะนำซื้อทีละตัวดีกว่านะครัลแต่ก็แล้วแต่ จขกท.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่