Galaxy S10 ที่ขายร้าน MBK เหมือนกับที่ขายในชอปเครือข่ายไหมครับ

พอดีอยากจะเปลี่ยนเป็น S10 ตัว128 ลองเชคราคาตามเวบผู้ให้บริการเครือข่าย จะประมาณ 25xxx ขึ้นไป
ส่วนราคาตามร้านมาบุญครอง หรือในเวบชอปปิ้งต่างๆ มีตั้งแต่ 19xxx ขึ้นไป แล้วก็เขียนว่าประกันศูนย์เหมือนกัน
ราคาห่างกันเยอะพอควร แต่ไม่แน่ใจว่าของมันจะแบบเดียวกันรึเปล่า หรือจะเป็นพวก Refurbished?
ใครมีความรู้ด้านนี้ รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่