ช่วยจัดแพลนหน่อยค่ะ เชียงใหม่-ห้วยน้ำดัง-ปาย-แม่ฮ่องสอน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ขอคำแนะนำจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ

พอดีว่าจะเดินทางไปเชียงใหม่ 3วัน3คืนค่ะแต่จัดแพลนไม่ถูก จึงอยากขอแนวทางจากเพื่อนๆค่ะ

เดินทางถึงเชียงใหม่วันแรกตอน 4ทุ่ม(น่าจะพักผ่อนแล้วออกเดินทางต่อตอนเช้าค่ะ) มีเวลาเที่ยว3วันเต็ม เพราะวันสุดท้ายกลับไฟท์เกือบ5ทุ่มค่ะ

ควรจะไปไหนก่อนดีคะ เชียงใหม่-ห้วยน้ำดัง-ปาย-แม่ฮ่องสอน อยากไปดูพระอาทิตย์ขึ้นกับทะเลหมอกที่ห้วยน้ำดังค่ะ

รบกวนช่วยแนะนำเส้นทาง และสถานที่ท่องเที่ยวหน่อยนะคะ เเละอาจจะเช่ารถขับค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ😁
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่