ตามหาร้านขายส่งเสื้อกันหนาวไหมพรม/นิตติ้งมือสอง ยกกระสอบ คุณภาพดีค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ไม่แน่ใจว่าเลือกประเภทกระทู้ถูกมั๊ย ถ้าเลือกผิดหรือแท็กผิด ต้องขออภัยด้วยนะคะ

ตามหัวข้อค่ะ ดิฉันกำลังมองหา ร้านขายส่งเสื้อกันหนาวไหมพรม/นิตติ้งมือสอง แบบขายราคาส่ง ยกกระสอบ
จะเป็นนำเข้ามาจากเกาหลี ญี่ปุ่น อเมริกา ยุโรป ได้หมดค่ะ
อยากได้คุณภาพที่ดีและโอเค ผ้าหนา ผ้าบาง ได้ค่ะ

รบกวนขอรายะลเอียด ถ้ามีรูปตัวอย่างหรือรีวิวให้ดูด้วยได้ จะขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ
ให้ช่องทางติดต่อไว้นะคะ (เว็บไซต์/เฟสบุ๊ก)

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่