แบรนด์ Berluti เนี่ยอยู่ระดับไหนเหรอครับ? รู้สึกว่าเป็นแบรนด์ที่ลึกมากๆ

กระทู้คำถาม
พอดีเห็น Boutique เล็กๆที่ Central Embassy แล้วอยากทราบน่ะครับว่าแบรนด์นี้อยู่ในระดับไหน
เทียบชั้นระดับเดียวกับ CHANEL หรือ HERMES หรือเปล่า? หรือว่าสูงกว่า? เพราะผมลองค้นดูในเน็ต
แล้วรู้สึกว่า Berluti จะค่อนข้างลึก เข้าถึงยากมากๆ พอๆกับ Brioni หรือไม่ก็ร้านตัดสูท HUNTSMAN / Gieves & Hawkes
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่