คอนโด aspire รัตนาทิเบศร์ 2 โครงการเป็นอย่างไรบ้างครับ ??

คืออยากทราบว่า
1. ในส่วนของนิติบุคคล เป็นอย่างไรบ้าง 
2. เรื่องชื่อเสียงโครงการ (เชื่อมั่นในเครือของ AP น่ะครับ แต่ติดที่ว่าโครงการ มันเสร็จนานแล้ว)
3. ถ้าปล่อยเช่าหรือในอนาคตขายต่อ จะสามารถทำมูลค่าเพิ่มได้มั้ยครับ พอดีได้ข่าวว่าแนวรถไฟฟ้าสายสีม่วง อาจจะไม่ค่อยเวิร์ค
พอดีหารายละเอียด รีวิวผู้พักอาศัยของโครงการนี้น้อยมาก 
คือจะซื้อมาพักอาศัยเองน่ะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่