อยากสอบถามคอนโดของเครือ AP และ Sena คุณภาพของคอนโดใหม่ๆ โอเคไหมครับ

กำลังแพลนที่จะซื้อคอนโดเพื่ออยู่อาศัยภายใน 1-2ปีนี้ 
ซึ่งมองไว้ติดกับรถไฟฟ้าสายสีม่วง เส้นรัตนาธิเบศก์
ซึ่ง 2เจ้าที่ว่า กำลังจะมีโครงการที่กำลังจะเปิดตัวขึ้นใหม่
โดยเครือ AP เป็น Weston และ Sena เป็น Flexi 
แต่ทั้ง2โครงการยังไม่มีรายละเอียด แบบแปลนอะไรออกมาให้ชมกันครับ

อยากทราบคร่าวๆ ว่า ณ ปัจจุบัน 2เจ้านี้โดยเฉพาะคอนโด เกรด 2-3ล้าน เป็นไงบ้างครับ
เพราะผมมองไว้ที่ 2ห้องนอน ประมาณ 45ตร.ม.  งบราวๆ 3ล้าน 

ได้ลองไล่หากระทู้เก่าๆแล้ว มาสักพัก ถ้ามีอัพเดต ณ ปัจจุบัน จะขอบคุณมากครับ สำหรับโครงการใหม่ๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่