เป็นคนขี้ใจอ่อนมากกก

คือเเฟนบอกเลิกกับผม3รอบ!!! มารอบนี้เค้าก็มาเเบบยังไงอะ ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมบอกกับตัวเองว่าผมจะไม่ญาติดีกับเค้าอีก เเต่ใจลึกๆผมรักเค้านะเเต่พอเลิกกันตั้ง3รอบเเล้ว ผมรู้สึกว่ามันไม่โอเค สุดท้ายเป็นไงละผมก็ไปญาติดีกับอีกนั้นเเหละครับ เเล้วด้วยนิสัยส่วนตัวเวลาทะเลาะกับใครจะเป็นคนฝ่ายขอโทษเสมอซะส่วนใหญ่(บางเรื่องที่มันร้ายเเรงก็ไม่ให้อภัยนะ)เเล้วจะทะเลาะเเรงเเค่ไหน ถ้าเค้ามาขอโทษผมก็จะใจอ่อนให้อภัยคนที่ทะเลาะกันด้วยทุกที จนเพื่อนบอกผมว่า ถ้ายังใจอ่อนกับเเฟนเก่าทีหลังอย่ามาปรึกษาพวกกูอีก ทำไมกันต้องทำยังไงถึงจะใจเเข็ง ผมเครียดเรื่องตัวเองชอบใจอ่อนอยู่บ่อยครั้ง เเล้วถ้าสมมุติเป็นคุณเพื่อนคุณพูดเเบบนี้คุณทำไงครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่