แนะนำอนิเมะ แนว ผช ที่มีผญในกลุ่ม หลายๆคน น่ารักๆ ฮาๆหน่อยครับ

ผมเพิ่งดูอนิเมะเรื่อง ชมรมคนไร้เพื่อน จบมา ผมชอบมาก และ อารมมันยังค้างอยู่ พอดูจบ มันก็ไม่มีอะไรดูแล้ว ปกติดูยูทูป แต่ พอดูเรื่องนี้จบ มันรู้สึก ไม่อยากดูยูทูป สักเท่าไหร่ อยากดูอนิเมะแนวนี้ต่อ จะให้ดูเรื่องเดิมคงไม่ได้ แนะนำทีครับ

แนวแบบ  ผช คน หรือ สอง คน ก็ได้ และ ผญในกลุ่ม หลายๆคน หรือ เพื่อน ผญ หลายๆคน และก็ เน้นฮา เน้นตลก Comedy ครับ แต่ไม่เกินไปนะ ขอความน่ารัก ของ สาวๆ ด้วยคร้าบ ขอบคุณคร้าบบ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่