เราเป็นเกย์นะครับ แล้วเราอยากจะคบกับใครสักคนนึงที่คอยเข้าใจเรา เทคแคร์เราและคอยเอาใจใส่เราครับ

คือเราไม่เคยมีแฟนมาก่อน ด้วยเหตุผลที่ว่าเราเป็นเกย์ด้วยแหละ แต่ก็มีผู้หญิงที่มาชอบเรานะทั้งๆที่เขาก็รู้ว่าเราเป็นเกย์ เราก็งงอยู่นะว่าทำไมเขาถึงชอบเรา 
เพื่อนเราส่วนใหญ่ก็จะมีแต่ผู้หญิงอ่ะครับ เพื่อนๆเราก็ชอบพูดว่าถ้าเราเป็นผู้ชายอ่ะเราจะหล่อมากก 😆
คือเราอยากจะมีคนที่คอยเอาใจใส่เรา  ปรึกษากันพูดคุยกันได้ทุกๆเรื่อง  ไปเที่ยวไปไหนมาไหนด้วยกัน  เราเหงามากกก  อยากจะใครสักคนที่เข้าใจเรา คอยรับฟังเราไม่ว่าเราจะมีปัญหาอะไรก็ตาม 
เราเป็นรับนะ 
Line arm14106 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่